Untitled‎ > ‎

Úrslit 2019

posted Jul 7, 2019, 3:43 AM by Þorvaldsdalsskokk UMSE   [ updated Jul 7, 2019, 6:49 AM ]

Enn var slegið þátttökumet í Þorvaldsdalsskokkinu en 96 luku keppni í afbragðs veðri. Aðstæður voru góðar og tveir fyrstu hlupu undir 2 tímum. Búast má við talsverðum uppfærslum á 10 bestu tímum í dalnum og bætti Sveinn Margeirsson metið í flokki 40-49 ára. Einungis vantaði um mínútu uppá að Þorbergur Ingi næði að slá eigið heimsmet í Þorvaldsdalsskokkinu. Hér að neðan eru úrslit í hlaupi ársins.

Heildarúrslit

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Þorbergur Ingi Jónsson             1982     kk             16-39            01:48:20       UFA Eyrarskokk

2.        Sveinn Margeirsson                  1978     kk             40-49            01:58:06           Umf. Framför

3.        Sigurður Hrafn Kiernan             1969     kk             50-59            02:24:33   

4.        Rannveig Oddsdóttir                 1973     kvk           40-49            02:29:31           UFA Eyrarskokk

5.        Filip Gasparovic                         1994     kk             16-39            02:37:29   

6.        Sigurður G.Kristinsson              1969     kk             50-59            02:38:25           Laugaskokk

7.        Smári Björnsson                        1975     kk             40-49            02:39:42   

8.        Arnar Aðalgeirsson                   1967     kk             50-59            02:40:05   

9.        Jóakim Hlynur Reynisson         1961     kk             50-59            02:45:56           FÍ Landvættir

10.      Tom Barry                                   1972     kk             40-49            02:46:06   

11.      Þorri Starrason                           1999     kk             16-39            02:55:19           umf. Æskan

12.      Kristján Sigurðsson                   1965     kk             50-59            02:56:04           Landvættir

13.      Pálmar Ingi Guðnason              1975     kk             40-49            02:57:22           Mosóskokk

14.      Nico Leone                                  1976     kk             40-49            02:59:39   

15.      Ingibjörg gísladóttir                   1971     kvk           40-49            03:01:07           Lionessur

16.      Rakel Káradóttir                         1979     kvk           40-49            03:03:37           UFA Últrakjellur

17.      Reinfried Pilgram                       1955     kk             60-69            03:05:48           Trailrunning club Pernegh

18.      Salome Hallfreðsdóttir             1980     kvk           16-39            03:06:12           FÍ Landvættir

19.      Halldór B Hreinsson                  1967     kk             50-59            03:06:58           Hamar

20.      Ásdís Kristinsdóttir                    1979     kvk           40-49            03:08:58   

21.      Svanur Snær Halldórsson         1978     kk             40-49            03:08:58   

22.      Andrés Jónsson                          1964     kk             50-59            03:09:08           FÍ Landvættir

23.      Elisabet Jonsdottir                     1975     kvk           40-49            03:11:17           FÍ Landvættir

24.      Sigríður Gísladóttir                    1968     kvk           50-59            03:14:17           ÍR Skokk

25.      Rafn Heiðar Ingólfsson             1975     kk             40-49            03:17:05           Skokkhópur Hauka

26.      Einar Geir Jonsson                     1974     kk             40-49            03:17:16           Breiðablik

27.      Kristín Inga Pálsdóttir               1979     kvk           40-49            03:17:48   

28.      Steindór Hjartarson                  1989     kk             16-39            03:18:30   

29.      Gunnar Sigurðsson                    1959     kk             60-69            03:19:09           3SH

30.      Svanbjörn Thoroddsen             1965     kk             50-59            03:19:27           FÍ Landvættir

31.      Sigrún Tómasdóttir                   1990     kvk           16-39            03:23:54           FÍ Landvættir

32.      Kristín Magnúsdóttir                 1959     kvk           60-69            03:24:09   

33.      Jóhannes Ævarsson                  1973     kk             40-49            03:24:34   

34.      Jón Axelsson                               1963     kk             50-59            03:24:35   

35.      Ágúst Sigurjónsson                   1974     kk             40-49            03:26:33           FÍ Landvættir

36.      Guðmundur V Friðjónsson      1964     kk             50-59            03:26:33   

37.      Sara Dögg Pétursdóttir             1976     kvk           40-49            03:27:42           UFA Últrakjellur

38.      Róbert Grímur Grímsson         1972     kk             40-49            03:27:57           Landvættir

39.      María Aldís Sverrisdóttir          1984     kvk           16-39            03:28:16           UFA Eyrarskokk

40.      Torfi Johannsson                       1977     kk             40-49            03:29:38   

41.      Einar Bessi Gestsson                 1991     kk             16-39            03:29:55           FÍ Landvættir

42.      Unnur Magnúsdóttir                 1983     kvk           16-39            03:31:54           FÍ Landvættir 2019

43.      Sigrún Hreiðarsdóttir                1970     kvk           40-49            03:32:43           FÍ Landvættir

44.      Christian Beuvard                      1982     kk             16-39            03:33:17   

45.      Unnur Árnadóttir                      1966     kvk           50-59            03:34:56           ÍR Skokk

46.      Todd Jones                                  1986     kk             16-39            03:36:05   

47.      Ólafía Ása Jóhannesdóttir        1971     kvk           40-49            03:36:38           Laugaskokk

48.      Hildur Jóhannesdóttir               1961     kvk           50-59            03:36:39           FÍ Landvættir

49.      Lilja Margrét Olsen                    1981     kvk           16-39            03:37:54   

50.      Ragnar Antoniussen                 1967     kk             50-59            03:41:31           FÍ Landvættir

51.      Ólafur Örn Jónsson                   1971     kk             40-49            03:43:31           FÍ Landvættir

52.      Joan Meyer                                 1975     kvk           40-49            03:45:34   

53.      Jóhanna Erla                               1976     kvk           40-49            03:45:51           FÍ Landvættir

54.      Árni Sv. Mathiesen                    1957     kk             60-69            03:45:57           FÍ Landvættir

55.      Erla Ragnarsdóttir                     1967     kvk           50-59            03:46:01           FÍ Landvættir

56.      Gerður Magnúsdóttir               1978     kvk           40-49            03:47:20           FÍ Landvættir

57.      Pall Sigurdur Magnusson         1964     kk             50-59            03:49:00           Mosóskokk

58.      Guðrún Jónsdóttir                     1966     kvk           50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

59.      Sævar Þór Magnússon             1964     kk             50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

60.      Líney Elíasdóttir                         1971     kvk           40-49            03:52:43           UFA Eyrarskokk

61.      Ragnheiður Árnadóttir             1970     kvk           40-49            03:53:06           FÍ Landvættir

62.      Rebekka Rán Samper                1967     kvk           50-59            03:53:49           Landvættir

63.      Sigurborg Bjarnadóttir              1980     kvk           16-39            03:53:49           UFA Eyrarskokk

64.      Bergdís Saga Gunnarsdóttir    1975     kvk           40-49            03:56:23           Lionessur

65.      Steinunn Hlíf Sigurðardóttir    1974     kvk           40-49            03:56:53           FÍ Landvættir

66.      Hrafnhildur Árnadóttir             1976     kvk           40-49            04:00:26           FÍ Landvættir

67.      Harpa Sóley Snorradóttir         1971     kvk           40-49            04:02:01           Náttúruhlaup

68.      Ragna Dóra Rúnarsdóttir         1964     kvk           50-59            04:02:01           Kögglar

69.      Gunnhildur Sveinsdóttir           1967     kvk           50-59            04:05:34           FÍ Landvættir

70.      Unnur Magnúsdóttir                 1966     kvk           50-59            04:06:40           FÍ Landvættir

71.      Maria Magnusdottir                 1969     kvk           50-59            04:11:09           FÍ Landvættir

72.      Sigrún Ósk Sigurðardóttir        1958     kvk           60-69            04:12:30           FÍ Landvættir

73.      Ásta Guðrún Beck                      1971     kvk           40-49            04:12:43           FÍ Landvættir

74.      Ásta Ingibjörg Þorsteinsdóttir 1977     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

75.      Valdís Sigurþórsdóttir               1974     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

76.      Ása Bergsdóttir Sandhold        1978     kvk           40-49            04:14:14           FÍ Landvættir

77.      Karen Þórólfsdóttir                   1965     kvk           50-59            04:17:46           FÍ Landvættir

78.      Elín Kristófersdóttir                   1974     kvk           40-49            04:18:08           FÍ Landvættir

79.      Baldvina Ýr Hafsteinsdóttir      1976     kvk           40-49            04:21:12           Hamar - Lionessur

80.      Dóra Björnsdottir                      1969     kvk           50-59            04:21:12           Lionessur

81.      Gerður Steinþórsdóttir             1944     kvk           70+                04:21:16           FÍ Landvættir

82.      Halla Haraldsdóttir                    1967     kvk           50-59            04:25:17           FÍ Landvættir

83.      Sigríður Dóra Héðinsdóttir      1982     kvk           16-39            04:25:55           FÍ Landvættir

84.      Helgi Þór Guðbjartsson            1964     kk             50-59            04:29:26           Landvættir

85.      Hilmar Bragi Janusson              1961     kk             50-59            04:35:37           FÍ Landvættir

86.      Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973     kvk           40-49            04:35:37           FÍ Landvættir

87.      Guðjóna Sigurðardóttir            1971     kvk           40-49            04:36:27           Crossfit Hengill

88.      Ásdís Ósk Valsdóttir                  1969     kvk           50-59            04:37:53           FÍ Landvættir

89.      Elva Tryggvadóttir                     1977     kvk           40-49            04:37:53           FÍ Landvættir

90.      Hrafnhildur Tryggvadóttir        1969     kvk           50-59            04:37:53           Laugaskokk

91.      Guðrún Eiríksdóttir                   1977     kvk           40-49            04:39:27           FÍ Landvættir/Náttúruhlaup

92.      Lillian Meyer                               1989     kvk           16-39            04:44:28   

93.      Paul Meyer                                 1947     kk             70+                04:44:28   

94.      Guðrún Símonardóttir              1971     kvk           40-49            04:45:49           FÍ Landvættir

95.      Iða Brá Vilhjálmsdóttir             1964     kvk           50-59            05:09:32           FÍ Landvættir

96.      Ellý Jóhannsdóttir                     1969     kvk           50-59            05:18:38           Lionessur

                                                                                                                      

Karlar

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Þorbergur Ingi Jónsson             1982     kk             16-39            01:48:20       UFA Eyrarskokk

2.        Sveinn Margeirsson                  1978     kk             40-49            01:58:06           Umf. Framför

3.        Sigurður Hrafn Kiernan             1969     kk             50-59            02:24:33   

4.        Filip Gasparovic                         1994     kk             16-39            02:37:29   

5.        Sigurður G.Kristinsson              1969     kk             50-59            02:38:25           Laugaskokk

6.        Smári Björnsson                        1975     kk             40-49            02:39:42   

7.        Arnar Aðalgeirsson                   1967     kk             50-59            02:40:05   

8.        Jóakim Hlynur Reynisson         1961     kk             50-59            02:45:56           FÍ Landvættir

9.        Tom Barry                                   1972     kk             40-49            02:46:06   

10.      Þorri Starrason                           1999     kk             16-39            02:55:19           umf. Æskan

11.      Kristján Sigurðsson                   1965     kk             50-59            02:56:04           Landvættir

12.      Pálmar Ingi Guðnason              1975     kk             40-49            02:57:22           Mosóskokk

13.      Nico Leone                                  1976     kk             40-49            02:59:39   

14.      Reinfried Pilgram                       1955     kk             60-69            03:05:48           Trailrunning club Pernegh

15.      Halldór B Hreinsson                  1967     kk             50-59            03:06:58           Hamar

16.      Svanur Snær Halldórsson         1978     kk             40-49            03:08:58   

17.      Andrés Jónsson                          1964     kk             50-59            03:09:08           FÍ Landvættir

18.      Rafn Heiðar Ingólfsson             1975     kk             40-49            03:17:05           Skokkhópur Hauka

19.      Einar Geir Jonsson                     1974     kk             40-49            03:17:16           Breiðablik

20.      Steindór Hjartarson                  1989     kk             16-39            03:18:30   

21.      Gunnar Sigurðsson                    1959     kk             60-69            03:19:09           3SH

22.      Svanbjörn Thoroddsen             1965     kk             50-59            03:19:27           FÍ Landvættir

23.      Jóhannes Ævarsson                  1973     kk             40-49            03:24:34   

24.      Jón Axelsson                               1963     kk             50-59            03:24:35   

25.      Ágúst Sigurjónsson                   1974     kk             40-49            03:26:33           FÍ Landvættir

26.      Guðmundur V Friðjónsson      1964     kk             50-59            03:26:33   

27.      Róbert Grímur Grímsson         1972     kk             40-49            03:27:57           Landvættir

28.      Torfi Johannsson                       1977     kk             40-49            03:29:38   

29.      Einar Bessi Gestsson                 1991     kk             16-39            03:29:55           FÍ Landvættir

30.      Christian Beuvard                      1982     kk             16-39            03:33:17   

31.      Todd Jones                                  1986     kk             16-39            03:36:05   

32.      Ragnar Antoniussen                 1967     kk             50-59            03:41:31           FÍ Landvættir

33.      Ólafur Örn Jónsson                   1971     kk             40-49            03:43:31           FÍ Landvættir

34.      Árni Sv. Mathiesen                    1957     kk             60-69            03:45:57           FÍ Landvættir

35.      Pall Sigurdur Magnusson         1964     kk             50-59            03:49:00           Mosóskokk

36.      Sævar Þór Magnússon             1964     kk             50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

37.      Helgi Þór Guðbjartsson            1964     kk             50-59            04:29:26           Landvættir

38.      Hilmar Bragi Janusson              1961     kk             50-59            04:35:37           FÍ Landvættir

39.      Paul Meyer                                 1947     kk             70+                04:44:28   

 

Konur

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Rannveig Oddsdóttir                 1973     kvk           40-49            02:29:31           UFA Eyrarskokk

2.        Ingibjörg gísladóttir                   1971     kvk           40-49            03:01:07           Lionessur

3.        Rakel Káradóttir                         1979     kvk           40-49            03:03:37           UFA Últrakjellur

4.        Salome Hallfreðsdóttir             1980     kvk           16-39            03:06:12           FÍ Landvættir

5.        Ásdís Kristinsdóttir                    1979     kvk           40-49            03:08:58   

6.        Elisabet Jonsdottir                     1975     kvk           40-49            03:11:17           FÍ Landvættir

7.        Sigríður Gísladóttir                    1968     kvk           50-59            03:14:17           ÍR Skokk

8.        Kristín Inga Pálsdóttir               1979     kvk           40-49            03:17:48   

9.        Sigrún Tómasdóttir                   1990     kvk           16-39            03:23:54           FÍ Landvættir

10.      Kristín Magnúsdóttir                 1959     kvk           60-69            03:24:09   

11.      Sara Dögg Pétursdóttir             1976     kvk           40-49            03:27:42           UFA Últrakjellur

12.      María Aldís Sverrisdóttir          1984     kvk           16-39            03:28:16           UFA Eyrarskokk

13.      Unnur Magnúsdóttir                 1983     kvk           16-39            03:31:54           FÍ Landvættir 2019

14.      Sigrún Hreiðarsdóttir                1970     kvk           40-49            03:32:43           FÍ Landvættir

15.      Unnur Árnadóttir                      1966     kvk           50-59            03:34:56           ÍR Skokk

16.      Ólafía Ása Jóhannesdóttir        1971     kvk           40-49            03:36:38           Laugaskokk

17.      Hildur Jóhannesdóttir               1961     kvk           50-59            03:36:39           FÍ Landvættir

18.      Lilja Margrét Olsen                    1981     kvk           16-39            03:37:54   

19.      Joan Meyer                                 1975     kvk           40-49            03:45:34   

20.      Jóhanna Erla                               1976     kvk           40-49            03:45:51           FÍ Landvættir

21.      Erla Ragnarsdóttir                     1967     kvk           50-59            03:46:01           FÍ Landvættir

22.      Gerður Magnúsdóttir               1978     kvk           40-49            03:47:20           FÍ Landvættir

23.      Guðrún Jónsdóttir                     1966     kvk           50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

24.      Líney Elíasdóttir                         1971     kvk           40-49            03:52:43           UFA Eyrarskokk

25.      Ragnheiður Árnadóttir             1970     kvk           40-49            03:53:06           FÍ Landvættir

26.      Rebekka Rán Samper                1967     kvk           50-59            03:53:49           Landvættir

27.      Sigurborg Bjarnadóttir              1980     kvk           16-39            03:53:49           UFA Eyrarskokk

28.      Bergdís Saga Gunnarsdóttir    1975     kvk           40-49            03:56:23           Lionessur

29.      Steinunn Hlíf Sigurðardóttir    1974     kvk           40-49            03:56:53           FÍ Landvættir

30.      Hrafnhildur Árnadóttir             1976     kvk           40-49            04:00:26           FÍ Landvættir

31.      Harpa Sóley Snorradóttir         1971     kvk           40-49            04:02:01           Náttúruhlaup

32.      Ragna Dóra Rúnarsdóttir         1964     kvk           50-59            04:02:01           Kögglar

33.      Gunnhildur Sveinsdóttir           1967     kvk           50-59            04:05:34           FÍ Landvættir

34.      Unnur Magnúsdóttir                 1966     kvk           50-59            04:06:40           FÍ Landvættir

35.      Maria Magnusdottir                 1969     kvk           50-59            04:11:09           FÍ Landvættir

36.      Sigrún Ósk Sigurðardóttir        1958     kvk           60-69            04:12:30           FÍ Landvættir

37.      Ásta Guðrún Beck                      1971     kvk           40-49            04:12:43           FÍ Landvættir

38.      Ásta Ingibjörg Þorsteinsdóttir 1977     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

39.      Valdís Sigurþórsdóttir               1974     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

40.      Ása Bergsdóttir Sandhold        1978     kvk           40-49            04:14:14           FÍ Landvættir

41.      Karen Þórólfsdóttir                   1965     kvk           50-59            04:17:46           FÍ Landvættir

42.      Elín Kristófersdóttir                   1974     kvk           40-49            04:18:08           FÍ Landvættir

43.      Baldvina Ýr Hafsteinsdóttir      1976     kvk           40-49            04:21:12           Hamar - Lionessur

44.      Dóra Björnsdottir                      1969     kvk           50-59            04:21:12           Lionessur

45.      Gerður Steinþórsdóttir             1944     kvk           70+                04:21:16           FÍ Landvættir

46.      Halla Haraldsdóttir                    1967     kvk           50-59            04:25:17           FÍ Landvættir

47.      Sigríður Dóra Héðinsdóttir      1982     kvk           16-39            04:25:55           FÍ Landvættir

48.      Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973     kvk           40-49            04:35:37           FÍ Landvættir

49.      Guðjóna Sigurðardóttir            1971     kvk           40-49            04:36:27           Crossfit Hengill

50.      Ásdís Ósk Valsdóttir                  1969     kvk           50-59            04:37:53           FÍ Landvættir

51.      Elva Tryggvadóttir                     1977     kvk           40-49            04:37:53           FÍ Landvættir

52.      Hrafnhildur Tryggvadóttir        1969     kvk           50-59            04:37:53           Laugaskokk

53.      Guðrún Eiríksdóttir                   1977     kvk           40-49            04:39:27           FÍ Landvættir/Náttúruhlaup

54.      Lillian Meyer                               1989     kvk           16-39            04:44:28   

55.      Guðrún Símonardóttir              1971     kvk           40-49            04:45:49           FÍ Landvættir

56.      Iða Brá Vilhjálmsdóttir             1964     kvk           50-59            05:09:32           FÍ Landvættir

57.      Ellý Jóhannsdóttir                     1969     kvk           50-59            05:18:38           Lionessur

                                                                                                                      

Karlar, 16-39 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Þorbergur Ingi Jónsson             1982     kk             16-39            01:48:20       UFA Eyrarskokk

2.        Filip Gasparovic                         1994     kk             16-39            02:37:29   

3.        Þorri Starrason                           1999     kk             16-39            02:55:19           umf. Æskan

4.        Steindór Hjartarson                  1989     kk             16-39            03:18:30   

5.        Einar Bessi Gestsson                 1991     kk             16-39            03:29:55           FÍ Landvættir

6.        Christian Beuvard                      1982     kk             16-39            03:33:17   

7.        Todd Jones                                  1986     kk             16-39            03:36:05   

Karlar, 40-49 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Sveinn Margeirsson                  1978     kk             40-49            01:58:06           Umf. Framför

2.        Smári Björnsson                        1975     kk             40-49            02:39:42   

3.        Tom Barry                                   1972     kk             40-49            02:46:06   

4.        Pálmar Ingi Guðnason              1975     kk             40-49            02:57:22           Mosóskokk

5.        Nico Leone                                  1976     kk             40-49            02:59:39   

6.        Svanur Snær Halldórsson         1978     kk             40-49            03:08:58   

7.        Rafn Heiðar Ingólfsson             1975     kk             40-49            03:17:05           Skokkhópur Hauka

8.        Einar Geir Jonsson                     1974     kk             40-49            03:17:16           Breiðablik

9.        Jóhannes Ævarsson                  1973     kk             40-49            03:24:34   

10.      Ágúst Sigurjónsson                   1974     kk             40-49            03:26:33           FÍ Landvættir

11.      Róbert Grímur Grímsson         1972     kk             40-49            03:27:57           Landvættir

12.      Torfi Johannsson                       1977     kk             40-49            03:29:38   

13.      Ólafur Örn Jónsson                   1971     kk             40-49            03:43:31           FÍ Landvættir

Karlar, 50-59 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Sigurður Hrafn Kiernan             1969     kk             50-59            02:24:33   

2.        Sigurður G.Kristinsson              1969     kk             50-59            02:38:25           Laugaskokk

3.        Arnar Aðalgeirsson                   1967     kk             50-59            02:40:05   

4.        Jóakim Hlynur Reynisson         1961     kk             50-59            02:45:56           FÍ Landvættir

5.        Kristján Sigurðsson                   1965     kk             50-59            02:56:04           Landvættir

6.        Halldór B Hreinsson                  1967     kk             50-59            03:06:58           Hamar

7.        Andrés Jónsson                          1964     kk             50-59            03:09:08           FÍ Landvættir

8.        Svanbjörn Thoroddsen             1965     kk             50-59            03:19:27           FÍ Landvættir

9.        Jón Axelsson                               1963     kk             50-59            03:24:35   

10.      Guðmundur V Friðjónsson      1964     kk             50-59            03:26:33   

11.      Ragnar Antoniussen                 1967     kk             50-59            03:41:31           FÍ Landvættir

12.      Pall Sigurdur Magnusson         1964     kk             50-59            03:49:00           Mosóskokk

13.      Sævar Þór Magnússon             1964     kk             50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

14.      Helgi Þór Guðbjartsson            1964     kk             50-59            04:29:26           Landvættir

15.      Hilmar Bragi Janusson              1961     kk             50-59            04:35:37           FÍ Landvættir

Karlar, 60-69 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Reinfried Pilgram                       1955     kk             60-69            03:05:48           Trailrunning club Pernegh

2.        Gunnar Sigurðsson                    1959     kk             60-69            03:19:09           3SH

3.        Árni Sv. Mathiesen                    1957     kk             60-69            03:45:57           FÍ Landvættir

Karlar, 70 ára og eldri

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Paul Meyer                                 1947     kk             70+                04:44:28   

 

Konur, 16-39 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Salome Hallfreðsdóttir             1980     kvk           16-39            03:06:12           FÍ Landvættir

2.        Sigrún Tómasdóttir                   1990     kvk           16-39            03:23:54           FÍ Landvættir

3.        María Aldís Sverrisdóttir          1984     kvk           16-39            03:28:16           UFA Eyrarskokk

4.        Unnur Magnúsdóttir                 1983     kvk           16-39            03:31:54           FÍ Landvættir 2019

5.        Lilja Margrét Olsen                    1981     kvk           16-39            03:37:54   

6.        Sigurborg Bjarnadóttir              1980     kvk           16-39            03:53:49           UFA Eyrarskokk

7.        Sigríður Dóra Héðinsdóttir      1982     kvk           16-39            04:25:55           FÍ Landvættir

8.        Lillian Meyer                               1989     kvk           16-39            04:44:28   

Konur, 40-49 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Rannveig Oddsdóttir                 1973     kvk           40-49            02:29:31           UFA Eyrarskokk

2.        Ingibjörg gísladóttir                   1971     kvk           40-49            03:01:07           Lionessur

3.        Rakel Káradóttir                         1979     kvk           40-49            03:03:37           UFA Últrakjellur

4.        Ásdís Kristinsdóttir                    1979     kvk           40-49            03:08:58   

5.        Elisabet Jonsdottir                     1975     kvk           40-49            03:11:17           FÍ Landvættir

6.        Kristín Inga Pálsdóttir               1979     kvk           40-49            03:17:48   

7.        Sara Dögg Pétursdóttir             1976     kvk           40-49            03:27:42           UFA Últrakjellur

8.        Sigrún Hreiðarsdóttir                1970     kvk           40-49            03:32:43           FÍ Landvættir

9.        Ólafía Ása Jóhannesdóttir        1971     kvk           40-49            03:36:38           Laugaskokk

10.      Joan Meyer                                 1975     kvk           40-49            03:45:34   

11.      Jóhanna Erla                               1976     kvk           40-49            03:45:51           FÍ Landvættir

12.      Gerður Magnúsdóttir               1978     kvk           40-49            03:47:20           FÍ Landvættir

13.      Líney Elíasdóttir                         1971     kvk           40-49            03:52:43           UFA Eyrarskokk

14.      Ragnheiður Árnadóttir             1970     kvk           40-49            03:53:06           FÍ Landvættir

15.      Bergdís Saga Gunnarsdóttir    1975     kvk           40-49            03:56:23           Lionessur

16.      Steinunn Hlíf Sigurðardóttir    1974     kvk           40-49            03:56:53           FÍ Landvættir

17.      Hrafnhildur Árnadóttir             1976     kvk           40-49            04:00:26           FÍ Landvættir

18.      Harpa Sóley Snorradóttir         1971     kvk           40-49            04:02:01           Náttúruhlaup

19.      Ásta Guðrún Beck                      1971     kvk           40-49            04:12:43           FÍ Landvættir

20.      Ásta Ingibjörg Þorsteinsdóttir 1977     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

21.      Valdís Sigurþórsdóttir               1974     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

22.      Ása Bergsdóttir Sandhold        1978     kvk           40-49            04:14:14           FÍ Landvættir

23.      Elín Kristófersdóttir                   1974     kvk           40-49            04:18:08           FÍ Landvættir

24.      Baldvina Ýr Hafsteinsdóttir      1976     kvk           40-49            04:21:12           Hamar - Lionessur

25.      Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973     kvk           40-49            04:35:37           FÍ Landvættir

26.      Guðjóna Sigurðardóttir            1971     kvk           40-49            04:36:27           Crossfit Hengill

27.      Elva Tryggvadóttir                     1977     kvk           40-49            04:37:53           FÍ Landvættir

28.      Guðrún Eiríksdóttir                   1977     kvk           40-49            04:39:27           FÍ Landvættir/Náttúruhlaup

29.      Guðrún Símonardóttir              1971     kvk           40-49            04:45:49           FÍ Landvættir

Konur, 50-59 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Sigríður Gísladóttir                    1968     kvk           50-59            03:14:17           ÍR Skokk

2.        Unnur Árnadóttir                      1966     kvk           50-59            03:34:56           ÍR Skokk

3.        Hildur Jóhannesdóttir               1961     kvk           50-59            03:36:39           FÍ Landvættir

4.        Erla Ragnarsdóttir                     1967     kvk           50-59            03:46:01           FÍ Landvættir

5.        Guðrún Jónsdóttir                     1966     kvk           50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

6.        Rebekka Rán Samper                1967     kvk           50-59            03:53:49           Landvættir

7.        Ragna Dóra Rúnarsdóttir         1964     kvk           50-59            04:02:01           Kögglar

8.        Gunnhildur Sveinsdóttir           1967     kvk           50-59            04:05:34           FÍ Landvættir

9.        Unnur Magnúsdóttir                 1966     kvk           50-59            04:06:40           FÍ Landvættir

10.      Maria Magnusdottir                 1969     kvk           50-59            04:11:09           FÍ Landvættir

11.      Karen Þórólfsdóttir                   1965     kvk           50-59            04:17:46           FÍ Landvættir

12.      Dóra Björnsdottir                      1969     kvk           50-59            04:21:12           Lionessur

13.      Halla Haraldsdóttir                    1967     kvk           50-59            04:25:17           FÍ Landvættir

14.      Ásdís Ósk Valsdóttir                  1969     kvk           50-59            04:37:53           FÍ Landvættir

15.      Hrafnhildur Tryggvadóttir        1969     kvk           50-59            04:37:53           Laugaskokk

16.      Iða Brá Vilhjálmsdóttir             1964     kvk           50-59            05:09:32           FÍ Landvættir

17.      Ellý Jóhannsdóttir                     1969     kvk           50-59            05:18:38           Lionessur

Konur, 60-69 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Kristín Magnúsdóttir                 1959     kvk           60-69            03:24:09   

2.        Sigrún Ósk Sigurðardóttir        1958     kvk           60-69            04:12:30           FÍ Landvættir

Konur, 70 ára og eldri

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Gerður Steinþórsdóttir             1944     kvk           70+                04:21:16           FÍ Landvættir

Comments