Fréttir‎ > ‎

Úrslit 2018

posted Jul 7, 2018, 4:13 PM by Þorvaldsdalsskokk UMSE   [ updated Jul 8, 2018, 10:24 PM ]
Metþátttaka var í Þorvaldsdalsskokkinu í ár. Alls hlupu 73 keppendur og luku allir keppni en auk þess voru tvær göngukonur sem lögðu fyrr af stað.
Hér koma úrslit hlaupsins í ár.

  Heildarúrslit          
sæti nafn_hlaupara Fæð.ár flokkur kyn skokkhópur tími
1 Óskar Jakobsson 1971 40-49 KK   02:22:44
2 Elsa Guðrún Jónsdóttir 1986 16-39 KVK   02:25:29
3 Helgi Reynir Árnason 1979 16-39 KK   02:30:06
4 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 1979 16-39 KK Hlaupahópurinn Skokki 02:31:31
5 Brynjar Helgi Ásgeirsson 1981 16-39 KK CrossFit Hamar 02:32:28
6 Hinrik Sigurður 1975 40-49 KK   02:38:40
7 Rúnar Andrew Jónsson 1967 50-59 KK   02:42:33
8 Stefán Árni Auðólfsson 1972 40-49 KK   02:42:48
9 Guðjón Norðfjörð 1970 40-49 KK TKS 02:46:07
10 Halldór Arinbjarnarson 1965 50-59 KK Umf Æskan 02:49:13
11 Helgi Már Kjartansson 2002 16-39 KK   02:54:21
12 Þórir Sigurhansson 1966 50-59 KK Hlaupahópur Stjörnunnar 02:55:28
13 Ragnar H. Guðjónsson 1974 40-49 KK   02:57:08
14 Chip Ferrell 1984 16-39 KK   02:59:28
15 Valgeir Bergmann  1974 40-49 KK Massarun 03:00:01
16 Stefán Georgsson 1972 40-49 KK Skokkhópur Hauka  03:00:12
17 Svava Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Elítan 03:01:02
18 Hallgrímur Örn Arngrímsson 1979 16-39 KK   03:01:19
19 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 40-49 KVK FÍ landvættir 03:01:40
20 Stefán Gunnlaugsson 1976 40-49 KK Náttúruhlaup 03:02:05
21 Elín Gísladóttir 1969 40-49 KVK Árbæjarskokk 03:03:46
22 Axel Ernir Vidarsson 1979 16-39 KK   03:05:54
23 LINDA Pehrsson 1970 40-49 KVK   03:06:05
24 Sigurbjörn Gunnarsdóttir 1977 40-49 KK   03:09:26
25 Ásgeir Frímannsson 1988 16-39 KK   03:11:04
26-27 Diljá Helgadóttir 1982 16-39 KVK   03:11:04
26-27 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 16-39 KVK   03:11:34
28 Haukur Arngrímsson 1986 16-39 KK   03:14:10
29 Gunnar Torfason  1973 40-49 KK FÍ Landvættur 03:15:01
30 Ester Rut Unnsteinsdóttir 1968 50-59 KVK Hlaupahópur Stjörnunnar 03:15:56
31 Gudrun Johanna Georgsdottir 1975 40-49 KVK Stjarnan 03:15:56
32 Guðmundur Norðdahl 1981 16-39 KK   03:16:29
33 Gréta Jakobsdóttir 1983 16-39 KVK   03:16:30
34 Tim Thurston 1973 40-49 KK   03:18:38
35 Jóhanna Gylfadóttir 1979 16-39 KVK   03:20:08
36 Gunnar Auðólfsson 1966 60-69 KK   03:20:36
37 Roger Froehlich 1968 50-59 KK   03:21:00
38 Guðmundur Marías Jensson 1971 40-49 KK   03:21:26
39 Hjördís Arnardóttir 1968 50-59 KVK Systurnar 03:24:40
40 Tinna tomasdottir 1982 16-39 KVK   03:26:44
41 Skúli Júlíusson 1974 40-49 KK   03:27:16
42 Freydís Heba Konráðsdóttir 1984 16-39 KVK   03:31:06
43 Júlíana Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Skokkhópur Hauka 03:34:18
44 Páll Guðmundsson 1968 50-59 KK   03:42:24
45-47 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
45-47 Rannveig Hafberg 1966 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
45-47 Vilborg Þórsdóttir 1964 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
48 Þórey Vilhjálmsdóttir 1972 40-49 KVK Fí Landkönnuðir 03:45:04
49 Valgerður Guðjónsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:45:17
50 Sigríður Bjarnadóttir 1983 16-39 KVK UFA eyrarskokk 03:45:50
51 Þyri Ásta Hafsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Landvættir 03:46:00
52 Birna Bragadóttir 1974 40-49 KVK FÍ Landvættir 03:46:44
53 Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:46:50
54 Jónína Björnsdóttir  1974 40-49 KVK   03:46:54
55 Svanhvit Gunnarsdóttir 1971 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:47:17
56-57 Unnur Guðrún Pálsdóttir 1970 40-49 KVK   03:47:57
56-57 Brynhildur Ólafsdóttir 1966 50-59 KVK   03:47:57
58 Sara Fusco 1991 16-39 KVK   03:48:51
59 Tina Johansson 1965 50-59 KVK Lonesome Runners 03:52:46
60 Hildur K Einarsdóttir  1974 40-49 KVK FÍ Landvættur 03:53:23
61 Lillian Meyer 1989 16-39 KVK   04:03:38
62 Rebekka Stefánsdóttir 1971 40-49 KVK Elítur 04:08:06
63-64 Arna  Hansen 1970 40-49 KVK Elítan 04:08:11
63-64 Rúna  Gizurarson 1972 40-49 KVK Landvættur 2018 04:08:11
65 Líney Elíasdóttir 1971 40-49 KVK   04:22:26
66 Ardis Armannsdottir 1977 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:22:33
67 Paul Meyer 1947 70-79 KK   04:30:38
68 Anna Kristín Magnúsdóttir 1981 40-49 KVK UFA/Eyrarskokk 04:31:25
69 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 16-39 KVK UFA Eyrarskokkk 04:31:25
70 Sigríður Másdóttir 1969 40-49 KVK FÍ Landvættir 04:41:14
71 Ida Jensdóttir 1975 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:44:46
72 Helga Sigríður Úlfarsdóttir  1982 16-39 KVK   04:50:35
73 Sigríður Þorsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Náttúruhlaup 04:53:07
             
  Heildarúrslit - karlar          
1 Óskar Jakobsson 1971 40-49 KK   02:22:44
2 Helgi Reynir Árnason 1979 16-39 KK   02:30:06
3 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 1979 16-39 KK Hlaupahópurinn Skokki 02:31:31
4 Brynjar Helgi Ásgeirsson 1981 16-39 KK CrossFit Hamar 02:32:28
5 Hinrik Sigurður 1975 40-49 KK   02:38:40
6 Rúnar Andrew Jónsson 1967 50-59 KK   02:42:33
7 Stefán Árni Auðólfsson 1972 40-49 KK   02:42:48
8 Guðjón Norðfjörð 1970 40-49 KK TKS 02:46:07
9 Halldór Arinbjarnarson 1965 50-59 KK Umf Æskan 02:49:13
10 Helgi Már Kjartansson 2002 16-39 KK   02:54:21
11 Þórir Sigurhansson 1966 50-59 KK Hlaupahópur Stjörnunnar 02:55:28
12 Ragnar H. Guðjónsson 1974 40-49 KK   02:57:08
13 Chip Ferrell 1984 16-39 KK   02:59:28
14 Valgeir Bergmann  1974 40-49 KK Massarun 03:00:01
15 Stefán Georgsson 1972 40-49 KK Skokkhópur Hauka  03:00:12
16 Hallgrímur Örn Arngrímsson 1979 16-39 KK   03:01:19
17 Stefán Gunnlaugsson 1976 40-49 KK Náttúruhlaup 03:02:05
18 Axel Ernir Vidarsson 1979 16-39 KK   03:05:54
19 Sigurbjörn Gunnarsdóttir 1977 40-49 KK   03:09:26
20 Ásgeir Frímannsson 1988 16-39 KK   03:11:04
21 Haukur Arngrímsson 1986 16-39 KK   03:14:10
22 Gunnar Torfason  1973 40-49 KK FÍ Landvættur 03:15:01
23 Guðmundur Norðdahl 1981 16-39 KK   03:16:29
24 Tim Thurston 1973 40-49 KK   03:18:38
25 Gunnar Auðólfsson 1966 60-69 KK   03:20:36
26 Roger Froehlich 1968 50-59 KK   03:21:00
27 Guðmundur Marías Jensson 1971 40-49 KK   03:21:26
28 Skúli Júlíusson 1974 40-49 KK   03:27:16
29 Páll Guðmundsson 1968 50-59 KK   03:42:24
30 Paul Meyer 1947 70-79 KK   04:30:38
             
  Heildarúrslit - konur          
1 Elsa Guðrún Jónsdóttir 1986 16-39 KVK   02:25:29
2 Svava Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Elítan 03:01:02
3 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 40-49 KVK FÍ landvættir 03:01:40
4 Elín Gísladóttir 1969 40-49 KVK Árbæjarskokk 03:03:46
5 Linda Pehrsson 1970 40-49 KVK   03:06:05
6 Diljá Helgadóttir 1982 16-39 KVK   03:11:04
7 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 16-39 KVK   03:11:34
8-9 Ester Rut Unnsteinsdóttir 1968 50-59 KVK Hlaupahópur Stjörnunnar 03:15:56
8-9 Gudrun Johanna Georgsdottir 1975 40-49 KVK Stjarnan 03:15:56
10 Gréta Jakobsdóttir 1983 16-39 KVK   03:16:30
11 Jóhanna Gylfadóttir 1979 16-39 KVK   03:20:08
12 Hjördís Arnardóttir 1968 50-59 KVK Systurnar 03:24:40
13 Tinna tomasdottir 1982 16-39 KVK   03:26:44
14 Freydís Heba Konráðsdóttir 1984 16-39 KVK   03:31:06
15 Júlíana Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Skokkhópur Hauka 03:34:18
16-18 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
16-18 Rannveig Hafberg 1966 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
16-18 Vilborg Þórsdóttir 1964 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
19 Þórey Vilhjálmsdóttir 1972 40-49 KVK Fí Landkönnuðir 03:45:04
20 Valgerður Guðjónsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:45:17
21 Sigríður Bjarnadóttir 1983 16-39 KVK UFA eyrarskokk 03:45:50
22 Þyri Ásta Hafsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Landvættir 03:46:00
23 Birna Bragadóttir 1974 40-49 KVK FÍ Landvættir 03:46:44
24 Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:46:50
25 Jónína Björnsdóttir  1974 40-49 KVK   03:46:54
26 Svanhvit Gunnarsdóttir 1971 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:47:17
27-28 Unnur Guðrún Pálsdóttir 1970 40-49 KVK   03:47:57
27-28 Brynhildur Ólafsdóttir 1966 50-59 KVK   03:47:57
29 Sara Fusco 1991 16-39 KVK   03:48:51
30 Tina Johansson 1965 50-59 KVK Lonesome Runners 03:52:46
31 Hildur K Einarsdóttir  1974 40-49 KVK FÍ Landvættur 03:53:23
32 Lillian Meyer 1989 16-39 KVK   04:03:38
33 Rebekka Stefánsdóttir 1971 40-49 KVK Elítur 04:08:06
34-35 Arna  Hansen 1970 40-49 KVK Elítan 04:08:11
34-35 Rúna  Gizurarson 1972 40-49 KVK Landvættur 2018 04:08:11
36 Líney Elíasdóttir 1971 40-49 KVK   04:22:26
37 Ardis Armannsdottir 1977 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:22:33
38-39 Anna Kristín Magnúsdóttir 1981 40-49 KVK UFA/Eyrarskokk 04:31:25
38-39 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 16-39 KVK UFA Eyrarskokkk 04:31:25
40 Sigríður Másdóttir 1969 40-49 KVK FÍ Landvættir 04:41:14
41 Ida Jensdóttir 1975 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:44:46
42 Helga Sigríður Úlfarsdóttir  1982 16-39 KVK   04:50:35
43 Sigríður Þorsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Náttúruhlaup 04:53:07
             
  Karlar - 16-39 ára          
1 Helgi Reynir Árnason 1979 16-39 KK   02:30:06
2 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 1979 16-39 KK Hlaupahópurinn Skokki 02:31:31
3 Brynjar Helgi Ásgeirsson 1981 16-39 KK CrossFit Hamar 02:32:28
4 Helgi Már Kjartansson 2002 16-39 KK   02:54:21
5 Chip Ferrell 1984 16-39 KK   02:59:28
6 Hallgrímur Örn Arngrímsson 1979 16-39 KK   03:01:19
7 Axel Ernir Vidarsson 1979 16-39 KK   03:05:54
8 Ásgeir Frímannsson 1988 16-39 KK   03:11:04
9 Haukur Arngrímsson 1986 16-39 KK   03:14:10
10 Guðmundur Norðdahl 1981 16-39 KK   03:16:29
  Karlar - 40-49 ára          
1 Óskar Jakobsson 1971 40-49 KK   02:22:44
2 Hinrik Sigurður 1975 40-49 KK   02:38:40
3 Guðjón Norðfjörð 1970 40-49 KK TKS 02:46:07
4 Stefán Árni Auðólfsson 1972 40-49 KK   02:42:48
5 Ragnar H. Guðjónsson 1974 40-49 KK   02:57:08
6 Valgeir Bergmann  1974 40-49 KK Massarun 03:00:01
7 Stefán Georgsson 1972 40-49 KK Skokkhópur Hauka  03:00:12
8 Stefán Gunnlaugsson 1976 40-49 KK Náttúruhlaup 03:02:05
9 Sigurbjörn Gunnarsdóttir 1977 40-49 KK   03:09:26
10 Gunnar Torfason  1973 40-49 KK FÍ Landvættur 03:15:01
11 Tim Thurston 1973 40-49 KK   03:18:38
12 Guðmundur Marías Jensson 1971 40-49 KK   03:21:26
13 Skúli Júlíusson 1974 40-49 KK   03:27:16
             
  Karlar - 50-59 ára          
1 Rúnar Andrew Jónsson 1967 50-59 KK   02:42:33
2 Halldór Arinbjarnarson 1965 50-59 KK Umf Æskan 02:49:13
3 Þórir Sigurhansson 1966 50-59 KK Hlaupahópur Stjörnunnar 02:55:28
4 Gunnar Auðólfsson 1966 60-69 KK   03:20:36
5 Roger Froehlich 1968 50-59 KK   03:21:00
6 Páll Guðmundsson 1968 50-59 KK   03:42:24
  Karlar - 70-79 ára          
1 Paul Meyer 1947 70-79 KK   04:30:38
             
  Konur - 16-39 ára          
1 Elsa Guðrún Jónsdóttir 1986 16-39 KVK   02:25:29
2 Svava Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Elítan 03:01:02
3 Diljá Helgadóttir 1982 16-39 KVK   03:11:04
4 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 16-39 KVK   03:11:34
5 Gréta Jakobsdóttir 1983 16-39 KVK   03:16:30
6 Jóhanna Gylfadóttir 1979 16-39 KVK   03:20:08
7 Tinna tomasdottir 1982 16-39 KVK   03:26:44
8 Freydís Heba Konráðsdóttir 1984 16-39 KVK   03:31:06
9 Júlíana Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Skokkhópur Hauka 03:34:18
10 Sigríður Bjarnadóttir 1983 16-39 KVK UFA eyrarskokk 03:45:50
11 Sara Fusco 1991 16-39 KVK   03:48:51
12 Lillian Meyer 1989 16-39 KVK   04:03:38
13 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 16-39 KVK UFA Eyrarskokkk 04:31:25
14 Helga Sigríður Úlfarsdóttir  1982 16-39 KVK   04:50:35
  Konur - 40-49 ára          
1 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 40-49 KVK FÍ landvættir 03:01:40
2 Elín Gísladóttir 1969 40-49 KVK Árbæjarskokk 03:03:46
3 Linda Pehrsson 1970 40-49 KVK   03:06:05
4 Gudrun Johanna Georgsdottir 1975 40-49 KVK Stjarnan 03:15:56
5 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
6 Þórey Vilhjálmsdóttir 1972 40-49 KVK Fí Landkönnuðir 03:45:04
7 Valgerður Guðjónsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:45:17
8 Þyri Ásta Hafsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Landvættir 03:46:00
9 Birna Bragadóttir 1974 40-49 KVK FÍ Landvættir 03:46:44
10 Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:46:50
11 Jónína Björnsdóttir  1974 40-49 KVK   03:46:54
12 Svanhvit Gunnarsdóttir 1971 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:47:17
13 Unnur Guðrún Pálsdóttir 1970 40-49 KVK   03:47:57
14 Hildur K Einarsdóttir  1974 40-49 KVK FÍ Landvættur 03:53:23
15 Rebekka Stefánsdóttir 1971 40-49 KVK Elítur 04:08:06
16-17 Arna  Hansen 1970 40-49 KVK Elítan 04:08:11
17 Rúna  Gizurarson 1972 40-49 KVK Landvættur 2018 04:08:11
18 Líney Elíasdóttir 1971 40-49 KVK   04:22:26
19 Ardis Armannsdottir 1977 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:22:33
20 Anna Kristín Magnúsdóttir 1981 40-49 KVK UFA/Eyrarskokk 04:31:25
21 Sigríður Másdóttir 1969 40-49 KVK FÍ Landvættir 04:41:14
22 Ida Jensdóttir 1975 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:44:46
23 Sigríður Þorsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Náttúruhlaup 04:53:07
  Konur - 50-59          
1 Ester Rut Unnsteinsdóttir 1968 50-59 KVK Hlaupahópur Stjörnunnar 03:15:56
2 Hjördís Arnardóttir 1968 50-59 KVK Systurnar 03:24:40
3 Rannveig Hafberg 1966 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
4 Vilborg Þórsdóttir 1964 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
5 Brynhildur Ólafsdóttir 1966 50-59 KVK   03:47:57
6 Tina Johansson 1965 50-59 KVK Lonesome Runners 03:52:46
Comments