Untitled



Þorvaldsdalsskokkið 2019

posted Jul 7, 2019, 9:03 AM by Þorvaldsdalsskokk UMSE   [ updated Jul 7, 2019, 9:05 AM ]

Það voru 96 hlauparar og skokkarar sem lögðu af stað frá rásmarki í Hörgárdalnum laugardaginn 6. júlí. Líkt og undanfarin ár hófst hlaupið kl. 12 á hádegi. Um metfjölda er að ræða og var góður hluti þátttakenda að uppfylla norðurhluta Landvætta. Aðstæður tl hlaupa voru góðar, hæg norðanátt og nánast heiðskírt. Uppi á Þorvaldsdalnum voru aðstæður góðar, sökum tíðarfars var lítið um snjó og tiltölulega þurrt. Drykkjarstöðvar voru mannaðar þaulvönum mönnum sem flestir hafa sinnt störfum við hlaupið svo árum og jafnvel áratugum skipti.
Hér er hlaupið nýhafið, hlaupararnir komnir yfir brúna á Ytri-Tunguá og stefna á Þorvaldsdalinn.
"Öll er sú ganga upp í mót" Við upphaf brekkunnar upp í Þorvaldsdal. Strax hefur hópurinn dregist í sundur og víst að margir eiga eftir að njóta þrjósku sinnar og viljastyrks til að klára brekkuna sem lýkur ekki alveg fyrr en að rúmum 6 kílómetrum liðnum.
Fyrstur í mark, líkt og alltaf þegar hann hefur tekið þátt, var Þorbergur Ingi Jónsson en hann á besta tíma Þorvaldsdalsskokksins, 1:47:12 sem hann náði 2012. Að þessu sinni var hann ríflega mínútu frá metinu en sigurtíminn 2019 var 1:48:20.
Annar í hlaupinu varð Sveinn Margeirsson, hér til vinstri og Sigurður Hrafn Kiernan, hér til hægri, varð í þriðja sæti. Sveinn náði afbragðs tíma, 1:58:06 og er hann fjórði keppandinn til að komast undir 2 tíma auk þess sem tími hans er besti tími í flokki 40-49 ára frá upphafi. 
Í kvennaflokki sigraði Rannveig Oddsdóttir (fyrir miðju) á tímanum 2:29:31. Önnur kvenna varð Ingibjörg Gísladóttir (til vinstri) og í þriðja sæti Rakel Káradóttir (til hægri).
Þátttaka í kvennaflokki var afar góð og er þetta í fyrsta skipti sem fleiri konur taka þátt en karlar enn alls luku 57 konur keppni.




Úrslit 2019

posted Jul 7, 2019, 3:43 AM by Þorvaldsdalsskokk UMSE   [ updated Jul 7, 2019, 6:49 AM ]

Enn var slegið þátttökumet í Þorvaldsdalsskokkinu en 96 luku keppni í afbragðs veðri. Aðstæður voru góðar og tveir fyrstu hlupu undir 2 tímum. Búast má við talsverðum uppfærslum á 10 bestu tímum í dalnum og bætti Sveinn Margeirsson metið í flokki 40-49 ára. Einungis vantaði um mínútu uppá að Þorbergur Ingi næði að slá eigið heimsmet í Þorvaldsdalsskokkinu. Hér að neðan eru úrslit í hlaupi ársins.

Heildarúrslit

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Þorbergur Ingi Jónsson             1982     kk             16-39            01:48:20       UFA Eyrarskokk

2.        Sveinn Margeirsson                  1978     kk             40-49            01:58:06           Umf. Framför

3.        Sigurður Hrafn Kiernan             1969     kk             50-59            02:24:33   

4.        Rannveig Oddsdóttir                 1973     kvk           40-49            02:29:31           UFA Eyrarskokk

5.        Filip Gasparovic                         1994     kk             16-39            02:37:29   

6.        Sigurður G.Kristinsson              1969     kk             50-59            02:38:25           Laugaskokk

7.        Smári Björnsson                        1975     kk             40-49            02:39:42   

8.        Arnar Aðalgeirsson                   1967     kk             50-59            02:40:05   

9.        Jóakim Hlynur Reynisson         1961     kk             50-59            02:45:56           FÍ Landvættir

10.      Tom Barry                                   1972     kk             40-49            02:46:06   

11.      Þorri Starrason                           1999     kk             16-39            02:55:19           umf. Æskan

12.      Kristján Sigurðsson                   1965     kk             50-59            02:56:04           Landvættir

13.      Pálmar Ingi Guðnason              1975     kk             40-49            02:57:22           Mosóskokk

14.      Nico Leone                                  1976     kk             40-49            02:59:39   

15.      Ingibjörg gísladóttir                   1971     kvk           40-49            03:01:07           Lionessur

16.      Rakel Káradóttir                         1979     kvk           40-49            03:03:37           UFA Últrakjellur

17.      Reinfried Pilgram                       1955     kk             60-69            03:05:48           Trailrunning club Pernegh

18.      Salome Hallfreðsdóttir             1980     kvk           16-39            03:06:12           FÍ Landvættir

19.      Halldór B Hreinsson                  1967     kk             50-59            03:06:58           Hamar

20.      Ásdís Kristinsdóttir                    1979     kvk           40-49            03:08:58   

21.      Svanur Snær Halldórsson         1978     kk             40-49            03:08:58   

22.      Andrés Jónsson                          1964     kk             50-59            03:09:08           FÍ Landvættir

23.      Elisabet Jonsdottir                     1975     kvk           40-49            03:11:17           FÍ Landvættir

24.      Sigríður Gísladóttir                    1968     kvk           50-59            03:14:17           ÍR Skokk

25.      Rafn Heiðar Ingólfsson             1975     kk             40-49            03:17:05           Skokkhópur Hauka

26.      Einar Geir Jonsson                     1974     kk             40-49            03:17:16           Breiðablik

27.      Kristín Inga Pálsdóttir               1979     kvk           40-49            03:17:48   

28.      Steindór Hjartarson                  1989     kk             16-39            03:18:30   

29.      Gunnar Sigurðsson                    1959     kk             60-69            03:19:09           3SH

30.      Svanbjörn Thoroddsen             1965     kk             50-59            03:19:27           FÍ Landvættir

31.      Sigrún Tómasdóttir                   1990     kvk           16-39            03:23:54           FÍ Landvættir

32.      Kristín Magnúsdóttir                 1959     kvk           60-69            03:24:09   

33.      Jóhannes Ævarsson                  1973     kk             40-49            03:24:34   

34.      Jón Axelsson                               1963     kk             50-59            03:24:35   

35.      Ágúst Sigurjónsson                   1974     kk             40-49            03:26:33           FÍ Landvættir

36.      Guðmundur V Friðjónsson      1964     kk             50-59            03:26:33   

37.      Sara Dögg Pétursdóttir             1976     kvk           40-49            03:27:42           UFA Últrakjellur

38.      Róbert Grímur Grímsson         1972     kk             40-49            03:27:57           Landvættir

39.      María Aldís Sverrisdóttir          1984     kvk           16-39            03:28:16           UFA Eyrarskokk

40.      Torfi Johannsson                       1977     kk             40-49            03:29:38   

41.      Einar Bessi Gestsson                 1991     kk             16-39            03:29:55           FÍ Landvættir

42.      Unnur Magnúsdóttir                 1983     kvk           16-39            03:31:54           FÍ Landvættir 2019

43.      Sigrún Hreiðarsdóttir                1970     kvk           40-49            03:32:43           FÍ Landvættir

44.      Christian Beuvard                      1982     kk             16-39            03:33:17   

45.      Unnur Árnadóttir                      1966     kvk           50-59            03:34:56           ÍR Skokk

46.      Todd Jones                                  1986     kk             16-39            03:36:05   

47.      Ólafía Ása Jóhannesdóttir        1971     kvk           40-49            03:36:38           Laugaskokk

48.      Hildur Jóhannesdóttir               1961     kvk           50-59            03:36:39           FÍ Landvættir

49.      Lilja Margrét Olsen                    1981     kvk           16-39            03:37:54   

50.      Ragnar Antoniussen                 1967     kk             50-59            03:41:31           FÍ Landvættir

51.      Ólafur Örn Jónsson                   1971     kk             40-49            03:43:31           FÍ Landvættir

52.      Joan Meyer                                 1975     kvk           40-49            03:45:34   

53.      Jóhanna Erla                               1976     kvk           40-49            03:45:51           FÍ Landvættir

54.      Árni Sv. Mathiesen                    1957     kk             60-69            03:45:57           FÍ Landvættir

55.      Erla Ragnarsdóttir                     1967     kvk           50-59            03:46:01           FÍ Landvættir

56.      Gerður Magnúsdóttir               1978     kvk           40-49            03:47:20           FÍ Landvættir

57.      Pall Sigurdur Magnusson         1964     kk             50-59            03:49:00           Mosóskokk

58.      Guðrún Jónsdóttir                     1966     kvk           50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

59.      Sævar Þór Magnússon             1964     kk             50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

60.      Líney Elíasdóttir                         1971     kvk           40-49            03:52:43           UFA Eyrarskokk

61.      Ragnheiður Árnadóttir             1970     kvk           40-49            03:53:06           FÍ Landvættir

62.      Rebekka Rán Samper                1967     kvk           50-59            03:53:49           Landvættir

63.      Sigurborg Bjarnadóttir              1980     kvk           16-39            03:53:49           UFA Eyrarskokk

64.      Bergdís Saga Gunnarsdóttir    1975     kvk           40-49            03:56:23           Lionessur

65.      Steinunn Hlíf Sigurðardóttir    1974     kvk           40-49            03:56:53           FÍ Landvættir

66.      Hrafnhildur Árnadóttir             1976     kvk           40-49            04:00:26           FÍ Landvættir

67.      Harpa Sóley Snorradóttir         1971     kvk           40-49            04:02:01           Náttúruhlaup

68.      Ragna Dóra Rúnarsdóttir         1964     kvk           50-59            04:02:01           Kögglar

69.      Gunnhildur Sveinsdóttir           1967     kvk           50-59            04:05:34           FÍ Landvættir

70.      Unnur Magnúsdóttir                 1966     kvk           50-59            04:06:40           FÍ Landvættir

71.      Maria Magnusdottir                 1969     kvk           50-59            04:11:09           FÍ Landvættir

72.      Sigrún Ósk Sigurðardóttir        1958     kvk           60-69            04:12:30           FÍ Landvættir

73.      Ásta Guðrún Beck                      1971     kvk           40-49            04:12:43           FÍ Landvættir

74.      Ásta Ingibjörg Þorsteinsdóttir 1977     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

75.      Valdís Sigurþórsdóttir               1974     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

76.      Ása Bergsdóttir Sandhold        1978     kvk           40-49            04:14:14           FÍ Landvættir

77.      Karen Þórólfsdóttir                   1965     kvk           50-59            04:17:46           FÍ Landvættir

78.      Elín Kristófersdóttir                   1974     kvk           40-49            04:18:08           FÍ Landvættir

79.      Baldvina Ýr Hafsteinsdóttir      1976     kvk           40-49            04:21:12           Hamar - Lionessur

80.      Dóra Björnsdottir                      1969     kvk           50-59            04:21:12           Lionessur

81.      Gerður Steinþórsdóttir             1944     kvk           70+                04:21:16           FÍ Landvættir

82.      Halla Haraldsdóttir                    1967     kvk           50-59            04:25:17           FÍ Landvættir

83.      Sigríður Dóra Héðinsdóttir      1982     kvk           16-39            04:25:55           FÍ Landvættir

84.      Helgi Þór Guðbjartsson            1964     kk             50-59            04:29:26           Landvættir

85.      Hilmar Bragi Janusson              1961     kk             50-59            04:35:37           FÍ Landvættir

86.      Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973     kvk           40-49            04:35:37           FÍ Landvættir

87.      Guðjóna Sigurðardóttir            1971     kvk           40-49            04:36:27           Crossfit Hengill

88.      Ásdís Ósk Valsdóttir                  1969     kvk           50-59            04:37:53           FÍ Landvættir

89.      Elva Tryggvadóttir                     1977     kvk           40-49            04:37:53           FÍ Landvættir

90.      Hrafnhildur Tryggvadóttir        1969     kvk           50-59            04:37:53           Laugaskokk

91.      Guðrún Eiríksdóttir                   1977     kvk           40-49            04:39:27           FÍ Landvættir/Náttúruhlaup

92.      Lillian Meyer                               1989     kvk           16-39            04:44:28   

93.      Paul Meyer                                 1947     kk             70+                04:44:28   

94.      Guðrún Símonardóttir              1971     kvk           40-49            04:45:49           FÍ Landvættir

95.      Iða Brá Vilhjálmsdóttir             1964     kvk           50-59            05:09:32           FÍ Landvættir

96.      Ellý Jóhannsdóttir                     1969     kvk           50-59            05:18:38           Lionessur

                                                                                                                      

Karlar

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Þorbergur Ingi Jónsson             1982     kk             16-39            01:48:20       UFA Eyrarskokk

2.        Sveinn Margeirsson                  1978     kk             40-49            01:58:06           Umf. Framför

3.        Sigurður Hrafn Kiernan             1969     kk             50-59            02:24:33   

4.        Filip Gasparovic                         1994     kk             16-39            02:37:29   

5.        Sigurður G.Kristinsson              1969     kk             50-59            02:38:25           Laugaskokk

6.        Smári Björnsson                        1975     kk             40-49            02:39:42   

7.        Arnar Aðalgeirsson                   1967     kk             50-59            02:40:05   

8.        Jóakim Hlynur Reynisson         1961     kk             50-59            02:45:56           FÍ Landvættir

9.        Tom Barry                                   1972     kk             40-49            02:46:06   

10.      Þorri Starrason                           1999     kk             16-39            02:55:19           umf. Æskan

11.      Kristján Sigurðsson                   1965     kk             50-59            02:56:04           Landvættir

12.      Pálmar Ingi Guðnason              1975     kk             40-49            02:57:22           Mosóskokk

13.      Nico Leone                                  1976     kk             40-49            02:59:39   

14.      Reinfried Pilgram                       1955     kk             60-69            03:05:48           Trailrunning club Pernegh

15.      Halldór B Hreinsson                  1967     kk             50-59            03:06:58           Hamar

16.      Svanur Snær Halldórsson         1978     kk             40-49            03:08:58   

17.      Andrés Jónsson                          1964     kk             50-59            03:09:08           FÍ Landvættir

18.      Rafn Heiðar Ingólfsson             1975     kk             40-49            03:17:05           Skokkhópur Hauka

19.      Einar Geir Jonsson                     1974     kk             40-49            03:17:16           Breiðablik

20.      Steindór Hjartarson                  1989     kk             16-39            03:18:30   

21.      Gunnar Sigurðsson                    1959     kk             60-69            03:19:09           3SH

22.      Svanbjörn Thoroddsen             1965     kk             50-59            03:19:27           FÍ Landvættir

23.      Jóhannes Ævarsson                  1973     kk             40-49            03:24:34   

24.      Jón Axelsson                               1963     kk             50-59            03:24:35   

25.      Ágúst Sigurjónsson                   1974     kk             40-49            03:26:33           FÍ Landvættir

26.      Guðmundur V Friðjónsson      1964     kk             50-59            03:26:33   

27.      Róbert Grímur Grímsson         1972     kk             40-49            03:27:57           Landvættir

28.      Torfi Johannsson                       1977     kk             40-49            03:29:38   

29.      Einar Bessi Gestsson                 1991     kk             16-39            03:29:55           FÍ Landvættir

30.      Christian Beuvard                      1982     kk             16-39            03:33:17   

31.      Todd Jones                                  1986     kk             16-39            03:36:05   

32.      Ragnar Antoniussen                 1967     kk             50-59            03:41:31           FÍ Landvættir

33.      Ólafur Örn Jónsson                   1971     kk             40-49            03:43:31           FÍ Landvættir

34.      Árni Sv. Mathiesen                    1957     kk             60-69            03:45:57           FÍ Landvættir

35.      Pall Sigurdur Magnusson         1964     kk             50-59            03:49:00           Mosóskokk

36.      Sævar Þór Magnússon             1964     kk             50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

37.      Helgi Þór Guðbjartsson            1964     kk             50-59            04:29:26           Landvættir

38.      Hilmar Bragi Janusson              1961     kk             50-59            04:35:37           FÍ Landvættir

39.      Paul Meyer                                 1947     kk             70+                04:44:28   

 

Konur

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Rannveig Oddsdóttir                 1973     kvk           40-49            02:29:31           UFA Eyrarskokk

2.        Ingibjörg gísladóttir                   1971     kvk           40-49            03:01:07           Lionessur

3.        Rakel Káradóttir                         1979     kvk           40-49            03:03:37           UFA Últrakjellur

4.        Salome Hallfreðsdóttir             1980     kvk           16-39            03:06:12           FÍ Landvættir

5.        Ásdís Kristinsdóttir                    1979     kvk           40-49            03:08:58   

6.        Elisabet Jonsdottir                     1975     kvk           40-49            03:11:17           FÍ Landvættir

7.        Sigríður Gísladóttir                    1968     kvk           50-59            03:14:17           ÍR Skokk

8.        Kristín Inga Pálsdóttir               1979     kvk           40-49            03:17:48   

9.        Sigrún Tómasdóttir                   1990     kvk           16-39            03:23:54           FÍ Landvættir

10.      Kristín Magnúsdóttir                 1959     kvk           60-69            03:24:09   

11.      Sara Dögg Pétursdóttir             1976     kvk           40-49            03:27:42           UFA Últrakjellur

12.      María Aldís Sverrisdóttir          1984     kvk           16-39            03:28:16           UFA Eyrarskokk

13.      Unnur Magnúsdóttir                 1983     kvk           16-39            03:31:54           FÍ Landvættir 2019

14.      Sigrún Hreiðarsdóttir                1970     kvk           40-49            03:32:43           FÍ Landvættir

15.      Unnur Árnadóttir                      1966     kvk           50-59            03:34:56           ÍR Skokk

16.      Ólafía Ása Jóhannesdóttir        1971     kvk           40-49            03:36:38           Laugaskokk

17.      Hildur Jóhannesdóttir               1961     kvk           50-59            03:36:39           FÍ Landvættir

18.      Lilja Margrét Olsen                    1981     kvk           16-39            03:37:54   

19.      Joan Meyer                                 1975     kvk           40-49            03:45:34   

20.      Jóhanna Erla                               1976     kvk           40-49            03:45:51           FÍ Landvættir

21.      Erla Ragnarsdóttir                     1967     kvk           50-59            03:46:01           FÍ Landvættir

22.      Gerður Magnúsdóttir               1978     kvk           40-49            03:47:20           FÍ Landvættir

23.      Guðrún Jónsdóttir                     1966     kvk           50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

24.      Líney Elíasdóttir                         1971     kvk           40-49            03:52:43           UFA Eyrarskokk

25.      Ragnheiður Árnadóttir             1970     kvk           40-49            03:53:06           FÍ Landvættir

26.      Rebekka Rán Samper                1967     kvk           50-59            03:53:49           Landvættir

27.      Sigurborg Bjarnadóttir              1980     kvk           16-39            03:53:49           UFA Eyrarskokk

28.      Bergdís Saga Gunnarsdóttir    1975     kvk           40-49            03:56:23           Lionessur

29.      Steinunn Hlíf Sigurðardóttir    1974     kvk           40-49            03:56:53           FÍ Landvættir

30.      Hrafnhildur Árnadóttir             1976     kvk           40-49            04:00:26           FÍ Landvættir

31.      Harpa Sóley Snorradóttir         1971     kvk           40-49            04:02:01           Náttúruhlaup

32.      Ragna Dóra Rúnarsdóttir         1964     kvk           50-59            04:02:01           Kögglar

33.      Gunnhildur Sveinsdóttir           1967     kvk           50-59            04:05:34           FÍ Landvættir

34.      Unnur Magnúsdóttir                 1966     kvk           50-59            04:06:40           FÍ Landvættir

35.      Maria Magnusdottir                 1969     kvk           50-59            04:11:09           FÍ Landvættir

36.      Sigrún Ósk Sigurðardóttir        1958     kvk           60-69            04:12:30           FÍ Landvættir

37.      Ásta Guðrún Beck                      1971     kvk           40-49            04:12:43           FÍ Landvættir

38.      Ásta Ingibjörg Þorsteinsdóttir 1977     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

39.      Valdís Sigurþórsdóttir               1974     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

40.      Ása Bergsdóttir Sandhold        1978     kvk           40-49            04:14:14           FÍ Landvættir

41.      Karen Þórólfsdóttir                   1965     kvk           50-59            04:17:46           FÍ Landvættir

42.      Elín Kristófersdóttir                   1974     kvk           40-49            04:18:08           FÍ Landvættir

43.      Baldvina Ýr Hafsteinsdóttir      1976     kvk           40-49            04:21:12           Hamar - Lionessur

44.      Dóra Björnsdottir                      1969     kvk           50-59            04:21:12           Lionessur

45.      Gerður Steinþórsdóttir             1944     kvk           70+                04:21:16           FÍ Landvættir

46.      Halla Haraldsdóttir                    1967     kvk           50-59            04:25:17           FÍ Landvættir

47.      Sigríður Dóra Héðinsdóttir      1982     kvk           16-39            04:25:55           FÍ Landvættir

48.      Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973     kvk           40-49            04:35:37           FÍ Landvættir

49.      Guðjóna Sigurðardóttir            1971     kvk           40-49            04:36:27           Crossfit Hengill

50.      Ásdís Ósk Valsdóttir                  1969     kvk           50-59            04:37:53           FÍ Landvættir

51.      Elva Tryggvadóttir                     1977     kvk           40-49            04:37:53           FÍ Landvættir

52.      Hrafnhildur Tryggvadóttir        1969     kvk           50-59            04:37:53           Laugaskokk

53.      Guðrún Eiríksdóttir                   1977     kvk           40-49            04:39:27           FÍ Landvættir/Náttúruhlaup

54.      Lillian Meyer                               1989     kvk           16-39            04:44:28   

55.      Guðrún Símonardóttir              1971     kvk           40-49            04:45:49           FÍ Landvættir

56.      Iða Brá Vilhjálmsdóttir             1964     kvk           50-59            05:09:32           FÍ Landvættir

57.      Ellý Jóhannsdóttir                     1969     kvk           50-59            05:18:38           Lionessur

                                                                                                                      

Karlar, 16-39 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Þorbergur Ingi Jónsson             1982     kk             16-39            01:48:20       UFA Eyrarskokk

2.        Filip Gasparovic                         1994     kk             16-39            02:37:29   

3.        Þorri Starrason                           1999     kk             16-39            02:55:19           umf. Æskan

4.        Steindór Hjartarson                  1989     kk             16-39            03:18:30   

5.        Einar Bessi Gestsson                 1991     kk             16-39            03:29:55           FÍ Landvættir

6.        Christian Beuvard                      1982     kk             16-39            03:33:17   

7.        Todd Jones                                  1986     kk             16-39            03:36:05   

Karlar, 40-49 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Sveinn Margeirsson                  1978     kk             40-49            01:58:06           Umf. Framför

2.        Smári Björnsson                        1975     kk             40-49            02:39:42   

3.        Tom Barry                                   1972     kk             40-49            02:46:06   

4.        Pálmar Ingi Guðnason              1975     kk             40-49            02:57:22           Mosóskokk

5.        Nico Leone                                  1976     kk             40-49            02:59:39   

6.        Svanur Snær Halldórsson         1978     kk             40-49            03:08:58   

7.        Rafn Heiðar Ingólfsson             1975     kk             40-49            03:17:05           Skokkhópur Hauka

8.        Einar Geir Jonsson                     1974     kk             40-49            03:17:16           Breiðablik

9.        Jóhannes Ævarsson                  1973     kk             40-49            03:24:34   

10.      Ágúst Sigurjónsson                   1974     kk             40-49            03:26:33           FÍ Landvættir

11.      Róbert Grímur Grímsson         1972     kk             40-49            03:27:57           Landvættir

12.      Torfi Johannsson                       1977     kk             40-49            03:29:38   

13.      Ólafur Örn Jónsson                   1971     kk             40-49            03:43:31           FÍ Landvættir

Karlar, 50-59 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Sigurður Hrafn Kiernan             1969     kk             50-59            02:24:33   

2.        Sigurður G.Kristinsson              1969     kk             50-59            02:38:25           Laugaskokk

3.        Arnar Aðalgeirsson                   1967     kk             50-59            02:40:05   

4.        Jóakim Hlynur Reynisson         1961     kk             50-59            02:45:56           FÍ Landvættir

5.        Kristján Sigurðsson                   1965     kk             50-59            02:56:04           Landvættir

6.        Halldór B Hreinsson                  1967     kk             50-59            03:06:58           Hamar

7.        Andrés Jónsson                          1964     kk             50-59            03:09:08           FÍ Landvættir

8.        Svanbjörn Thoroddsen             1965     kk             50-59            03:19:27           FÍ Landvættir

9.        Jón Axelsson                               1963     kk             50-59            03:24:35   

10.      Guðmundur V Friðjónsson      1964     kk             50-59            03:26:33   

11.      Ragnar Antoniussen                 1967     kk             50-59            03:41:31           FÍ Landvættir

12.      Pall Sigurdur Magnusson         1964     kk             50-59            03:49:00           Mosóskokk

13.      Sævar Þór Magnússon             1964     kk             50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

14.      Helgi Þór Guðbjartsson            1964     kk             50-59            04:29:26           Landvættir

15.      Hilmar Bragi Janusson              1961     kk             50-59            04:35:37           FÍ Landvættir

Karlar, 60-69 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Reinfried Pilgram                       1955     kk             60-69            03:05:48           Trailrunning club Pernegh

2.        Gunnar Sigurðsson                    1959     kk             60-69            03:19:09           3SH

3.        Árni Sv. Mathiesen                    1957     kk             60-69            03:45:57           FÍ Landvættir

Karlar, 70 ára og eldri

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Paul Meyer                                 1947     kk             70+                04:44:28   

 

Konur, 16-39 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Salome Hallfreðsdóttir             1980     kvk           16-39            03:06:12           FÍ Landvættir

2.        Sigrún Tómasdóttir                   1990     kvk           16-39            03:23:54           FÍ Landvættir

3.        María Aldís Sverrisdóttir          1984     kvk           16-39            03:28:16           UFA Eyrarskokk

4.        Unnur Magnúsdóttir                 1983     kvk           16-39            03:31:54           FÍ Landvættir 2019

5.        Lilja Margrét Olsen                    1981     kvk           16-39            03:37:54   

6.        Sigurborg Bjarnadóttir              1980     kvk           16-39            03:53:49           UFA Eyrarskokk

7.        Sigríður Dóra Héðinsdóttir      1982     kvk           16-39            04:25:55           FÍ Landvættir

8.        Lillian Meyer                               1989     kvk           16-39            04:44:28   

Konur, 40-49 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Rannveig Oddsdóttir                 1973     kvk           40-49            02:29:31           UFA Eyrarskokk

2.        Ingibjörg gísladóttir                   1971     kvk           40-49            03:01:07           Lionessur

3.        Rakel Káradóttir                         1979     kvk           40-49            03:03:37           UFA Últrakjellur

4.        Ásdís Kristinsdóttir                    1979     kvk           40-49            03:08:58   

5.        Elisabet Jonsdottir                     1975     kvk           40-49            03:11:17           FÍ Landvættir

6.        Kristín Inga Pálsdóttir               1979     kvk           40-49            03:17:48   

7.        Sara Dögg Pétursdóttir             1976     kvk           40-49            03:27:42           UFA Últrakjellur

8.        Sigrún Hreiðarsdóttir                1970     kvk           40-49            03:32:43           FÍ Landvættir

9.        Ólafía Ása Jóhannesdóttir        1971     kvk           40-49            03:36:38           Laugaskokk

10.      Joan Meyer                                 1975     kvk           40-49            03:45:34   

11.      Jóhanna Erla                               1976     kvk           40-49            03:45:51           FÍ Landvættir

12.      Gerður Magnúsdóttir               1978     kvk           40-49            03:47:20           FÍ Landvættir

13.      Líney Elíasdóttir                         1971     kvk           40-49            03:52:43           UFA Eyrarskokk

14.      Ragnheiður Árnadóttir             1970     kvk           40-49            03:53:06           FÍ Landvættir

15.      Bergdís Saga Gunnarsdóttir    1975     kvk           40-49            03:56:23           Lionessur

16.      Steinunn Hlíf Sigurðardóttir    1974     kvk           40-49            03:56:53           FÍ Landvættir

17.      Hrafnhildur Árnadóttir             1976     kvk           40-49            04:00:26           FÍ Landvættir

18.      Harpa Sóley Snorradóttir         1971     kvk           40-49            04:02:01           Náttúruhlaup

19.      Ásta Guðrún Beck                      1971     kvk           40-49            04:12:43           FÍ Landvættir

20.      Ásta Ingibjörg Þorsteinsdóttir 1977     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

21.      Valdís Sigurþórsdóttir               1974     kvk           40-49            04:13:00           Landvættir

22.      Ása Bergsdóttir Sandhold        1978     kvk           40-49            04:14:14           FÍ Landvættir

23.      Elín Kristófersdóttir                   1974     kvk           40-49            04:18:08           FÍ Landvættir

24.      Baldvina Ýr Hafsteinsdóttir      1976     kvk           40-49            04:21:12           Hamar - Lionessur

25.      Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir 1973     kvk           40-49            04:35:37           FÍ Landvættir

26.      Guðjóna Sigurðardóttir            1971     kvk           40-49            04:36:27           Crossfit Hengill

27.      Elva Tryggvadóttir                     1977     kvk           40-49            04:37:53           FÍ Landvættir

28.      Guðrún Eiríksdóttir                   1977     kvk           40-49            04:39:27           FÍ Landvættir/Náttúruhlaup

29.      Guðrún Símonardóttir              1971     kvk           40-49            04:45:49           FÍ Landvættir

Konur, 50-59 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Sigríður Gísladóttir                    1968     kvk           50-59            03:14:17           ÍR Skokk

2.        Unnur Árnadóttir                      1966     kvk           50-59            03:34:56           ÍR Skokk

3.        Hildur Jóhannesdóttir               1961     kvk           50-59            03:36:39           FÍ Landvættir

4.        Erla Ragnarsdóttir                     1967     kvk           50-59            03:46:01           FÍ Landvættir

5.        Guðrún Jónsdóttir                     1966     kvk           50-59            03:49:59           FÍ Landvættir

6.        Rebekka Rán Samper                1967     kvk           50-59            03:53:49           Landvættir

7.        Ragna Dóra Rúnarsdóttir         1964     kvk           50-59            04:02:01           Kögglar

8.        Gunnhildur Sveinsdóttir           1967     kvk           50-59            04:05:34           FÍ Landvættir

9.        Unnur Magnúsdóttir                 1966     kvk           50-59            04:06:40           FÍ Landvættir

10.      Maria Magnusdottir                 1969     kvk           50-59            04:11:09           FÍ Landvættir

11.      Karen Þórólfsdóttir                   1965     kvk           50-59            04:17:46           FÍ Landvættir

12.      Dóra Björnsdottir                      1969     kvk           50-59            04:21:12           Lionessur

13.      Halla Haraldsdóttir                    1967     kvk           50-59            04:25:17           FÍ Landvættir

14.      Ásdís Ósk Valsdóttir                  1969     kvk           50-59            04:37:53           FÍ Landvættir

15.      Hrafnhildur Tryggvadóttir        1969     kvk           50-59            04:37:53           Laugaskokk

16.      Iða Brá Vilhjálmsdóttir             1964     kvk           50-59            05:09:32           FÍ Landvættir

17.      Ellý Jóhannsdóttir                     1969     kvk           50-59            05:18:38           Lionessur

Konur, 60-69 ára

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Kristín Magnúsdóttir                 1959     kvk           60-69            03:24:09   

2.        Sigrún Ósk Sigurðardóttir        1958     kvk           60-69            04:12:30           FÍ Landvættir

Konur, 70 ára og eldri

sæti    Hlaupari                                      f.ár        kyn           flokkur          tími           skokkhópur

1.        Gerður Steinþórsdóttir             1944     kvk           70+                04:21:16           FÍ Landvættir

Þorvaldsdalur á góðum degi

posted Jul 4, 2019, 12:20 PM by Þorvaldsdalsskokk UMSE

Vildarvinur Þorvaldsdalsskokksins, Marinó Sveinsson hjá Sporttours tók meðfylgjandi myndir fyrir nokkrum dögum þar sem hann flaug í þyrlu yfir dalnum. 

Útsýni út Þorvaldsdal, í fjarska sést Látraströnd.



Horft inn Þorvaldsdal.

Tímamörk rýmkuð

posted Jul 2, 2019, 11:37 AM by Þorvaldsdalsskokk UMSE

Í Þorvaldsdalsskokki ársins verða tímamörkin 5 klst sem þýðir að tímatöku lýkur kl. 17:00. Hlaupurum er bent á að búa sig í samræmi við veðurspá og yfirferð.

Metþátttaka í ár

posted Jun 27, 2019, 7:05 AM by Þorvaldsdalsskokk UMSE

Útlit er fyrir metþátttöku i Þorvaldsdalsskokki ársins. Þegar hafa rúmlega 80 hlauparar skráð sig til leiks. Framkvæmd hlaupsins verður með hefðbundnu sniði og munum við, líkt og í fyrra, afhenda keppnisgögn í verslun 66°N í Skipagötu á Akureyri föstudaginn 5. júlí.
Til að hjálpa okkur við skipulagninguna biðjum við þá þátttakendur sem hyggjast EKKI nýta sér rútuferð að rásmarki á morgni hlaupadags að senda okkur skeyti á thorvaldsdalsskokk@umse.is.

Skráning í hlaupið 2019 opin

posted Feb 20, 2019, 11:32 AM by Þorvaldsdalsskokk UMSE

Opnað hefur verið fyrir skráningar í Þorvaldsdalsskokkið 6. júlí 2019. Skráningargjaldið er 10 þúsund krónur og er hægt að skrá sig á síðu hlaup.is.

Þorvaldsdalsskokkið 2018

posted Jul 8, 2018, 1:58 PM by Þorvaldsdalsskokk UMSE

Þorvaldsdalsskokkið fór venju samkvæmt fram á fyrsta laugardegi júlímánaðar sem var sá sjöundi. Metþátttaka var í hlaupinu að þessu sinni en alls hlupu 73 dalinn. Sigur vann Óskar Jakobsson og var tími hans 2:20:08, í öðru sæti var Elsa Guðrún Jónsdóttir á 2:25:29 og er það þriðji besti tími konu frá upphafi í Þorvaldsdalsskokkinu. Heildarúrslit má sjá hér.

Óskar Jakobsson og Elsa Guðrún Jónsdóttir sem sigruðu í Þorvaldsdalsskokkinu 2018.

Helgi Reynir Árnason (2. sæti), Óskar Jakobsson (1. sæti) og Hólmgeir Rúnar Hreinsson (3. sæti)

Svava Jónsdóttir (2. sæti) og Þórhildur Ólöf Helgadóttir (3. sæti)

Verðlaun voru veitt þremur fyrstu í karla- og kvennaflokki og voru þau í boði 66°N og Hvalaskoðunar Hauganesi.


Úrslit 2018

posted Jul 7, 2018, 4:13 PM by Þorvaldsdalsskokk UMSE   [ updated Jul 8, 2018, 10:24 PM ]

Metþátttaka var í Þorvaldsdalsskokkinu í ár. Alls hlupu 73 keppendur og luku allir keppni en auk þess voru tvær göngukonur sem lögðu fyrr af stað.
Hér koma úrslit hlaupsins í ár.

  Heildarúrslit          
sæti nafn_hlaupara Fæð.ár flokkur kyn skokkhópur tími
1 Óskar Jakobsson 1971 40-49 KK   02:22:44
2 Elsa Guðrún Jónsdóttir 1986 16-39 KVK   02:25:29
3 Helgi Reynir Árnason 1979 16-39 KK   02:30:06
4 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 1979 16-39 KK Hlaupahópurinn Skokki 02:31:31
5 Brynjar Helgi Ásgeirsson 1981 16-39 KK CrossFit Hamar 02:32:28
6 Hinrik Sigurður 1975 40-49 KK   02:38:40
7 Rúnar Andrew Jónsson 1967 50-59 KK   02:42:33
8 Stefán Árni Auðólfsson 1972 40-49 KK   02:42:48
9 Guðjón Norðfjörð 1970 40-49 KK TKS 02:46:07
10 Halldór Arinbjarnarson 1965 50-59 KK Umf Æskan 02:49:13
11 Helgi Már Kjartansson 2002 16-39 KK   02:54:21
12 Þórir Sigurhansson 1966 50-59 KK Hlaupahópur Stjörnunnar 02:55:28
13 Ragnar H. Guðjónsson 1974 40-49 KK   02:57:08
14 Chip Ferrell 1984 16-39 KK   02:59:28
15 Valgeir Bergmann  1974 40-49 KK Massarun 03:00:01
16 Stefán Georgsson 1972 40-49 KK Skokkhópur Hauka  03:00:12
17 Svava Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Elítan 03:01:02
18 Hallgrímur Örn Arngrímsson 1979 16-39 KK   03:01:19
19 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 40-49 KVK FÍ landvættir 03:01:40
20 Stefán Gunnlaugsson 1976 40-49 KK Náttúruhlaup 03:02:05
21 Elín Gísladóttir 1969 40-49 KVK Árbæjarskokk 03:03:46
22 Axel Ernir Vidarsson 1979 16-39 KK   03:05:54
23 LINDA Pehrsson 1970 40-49 KVK   03:06:05
24 Sigurbjörn Gunnarsdóttir 1977 40-49 KK   03:09:26
25 Ásgeir Frímannsson 1988 16-39 KK   03:11:04
26-27 Diljá Helgadóttir 1982 16-39 KVK   03:11:04
26-27 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 16-39 KVK   03:11:34
28 Haukur Arngrímsson 1986 16-39 KK   03:14:10
29 Gunnar Torfason  1973 40-49 KK FÍ Landvættur 03:15:01
30 Ester Rut Unnsteinsdóttir 1968 50-59 KVK Hlaupahópur Stjörnunnar 03:15:56
31 Gudrun Johanna Georgsdottir 1975 40-49 KVK Stjarnan 03:15:56
32 Guðmundur Norðdahl 1981 16-39 KK   03:16:29
33 Gréta Jakobsdóttir 1983 16-39 KVK   03:16:30
34 Tim Thurston 1973 40-49 KK   03:18:38
35 Jóhanna Gylfadóttir 1979 16-39 KVK   03:20:08
36 Gunnar Auðólfsson 1966 60-69 KK   03:20:36
37 Roger Froehlich 1968 50-59 KK   03:21:00
38 Guðmundur Marías Jensson 1971 40-49 KK   03:21:26
39 Hjördís Arnardóttir 1968 50-59 KVK Systurnar 03:24:40
40 Tinna tomasdottir 1982 16-39 KVK   03:26:44
41 Skúli Júlíusson 1974 40-49 KK   03:27:16
42 Freydís Heba Konráðsdóttir 1984 16-39 KVK   03:31:06
43 Júlíana Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Skokkhópur Hauka 03:34:18
44 Páll Guðmundsson 1968 50-59 KK   03:42:24
45-47 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
45-47 Rannveig Hafberg 1966 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
45-47 Vilborg Þórsdóttir 1964 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
48 Þórey Vilhjálmsdóttir 1972 40-49 KVK Fí Landkönnuðir 03:45:04
49 Valgerður Guðjónsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:45:17
50 Sigríður Bjarnadóttir 1983 16-39 KVK UFA eyrarskokk 03:45:50
51 Þyri Ásta Hafsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Landvættir 03:46:00
52 Birna Bragadóttir 1974 40-49 KVK FÍ Landvættir 03:46:44
53 Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:46:50
54 Jónína Björnsdóttir  1974 40-49 KVK   03:46:54
55 Svanhvit Gunnarsdóttir 1971 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:47:17
56-57 Unnur Guðrún Pálsdóttir 1970 40-49 KVK   03:47:57
56-57 Brynhildur Ólafsdóttir 1966 50-59 KVK   03:47:57
58 Sara Fusco 1991 16-39 KVK   03:48:51
59 Tina Johansson 1965 50-59 KVK Lonesome Runners 03:52:46
60 Hildur K Einarsdóttir  1974 40-49 KVK FÍ Landvættur 03:53:23
61 Lillian Meyer 1989 16-39 KVK   04:03:38
62 Rebekka Stefánsdóttir 1971 40-49 KVK Elítur 04:08:06
63-64 Arna  Hansen 1970 40-49 KVK Elítan 04:08:11
63-64 Rúna  Gizurarson 1972 40-49 KVK Landvættur 2018 04:08:11
65 Líney Elíasdóttir 1971 40-49 KVK   04:22:26
66 Ardis Armannsdottir 1977 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:22:33
67 Paul Meyer 1947 70-79 KK   04:30:38
68 Anna Kristín Magnúsdóttir 1981 40-49 KVK UFA/Eyrarskokk 04:31:25
69 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 16-39 KVK UFA Eyrarskokkk 04:31:25
70 Sigríður Másdóttir 1969 40-49 KVK FÍ Landvættir 04:41:14
71 Ida Jensdóttir 1975 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:44:46
72 Helga Sigríður Úlfarsdóttir  1982 16-39 KVK   04:50:35
73 Sigríður Þorsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Náttúruhlaup 04:53:07
             
  Heildarúrslit - karlar          
1 Óskar Jakobsson 1971 40-49 KK   02:22:44
2 Helgi Reynir Árnason 1979 16-39 KK   02:30:06
3 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 1979 16-39 KK Hlaupahópurinn Skokki 02:31:31
4 Brynjar Helgi Ásgeirsson 1981 16-39 KK CrossFit Hamar 02:32:28
5 Hinrik Sigurður 1975 40-49 KK   02:38:40
6 Rúnar Andrew Jónsson 1967 50-59 KK   02:42:33
7 Stefán Árni Auðólfsson 1972 40-49 KK   02:42:48
8 Guðjón Norðfjörð 1970 40-49 KK TKS 02:46:07
9 Halldór Arinbjarnarson 1965 50-59 KK Umf Æskan 02:49:13
10 Helgi Már Kjartansson 2002 16-39 KK   02:54:21
11 Þórir Sigurhansson 1966 50-59 KK Hlaupahópur Stjörnunnar 02:55:28
12 Ragnar H. Guðjónsson 1974 40-49 KK   02:57:08
13 Chip Ferrell 1984 16-39 KK   02:59:28
14 Valgeir Bergmann  1974 40-49 KK Massarun 03:00:01
15 Stefán Georgsson 1972 40-49 KK Skokkhópur Hauka  03:00:12
16 Hallgrímur Örn Arngrímsson 1979 16-39 KK   03:01:19
17 Stefán Gunnlaugsson 1976 40-49 KK Náttúruhlaup 03:02:05
18 Axel Ernir Vidarsson 1979 16-39 KK   03:05:54
19 Sigurbjörn Gunnarsdóttir 1977 40-49 KK   03:09:26
20 Ásgeir Frímannsson 1988 16-39 KK   03:11:04
21 Haukur Arngrímsson 1986 16-39 KK   03:14:10
22 Gunnar Torfason  1973 40-49 KK FÍ Landvættur 03:15:01
23 Guðmundur Norðdahl 1981 16-39 KK   03:16:29
24 Tim Thurston 1973 40-49 KK   03:18:38
25 Gunnar Auðólfsson 1966 60-69 KK   03:20:36
26 Roger Froehlich 1968 50-59 KK   03:21:00
27 Guðmundur Marías Jensson 1971 40-49 KK   03:21:26
28 Skúli Júlíusson 1974 40-49 KK   03:27:16
29 Páll Guðmundsson 1968 50-59 KK   03:42:24
30 Paul Meyer 1947 70-79 KK   04:30:38
             
  Heildarúrslit - konur          
1 Elsa Guðrún Jónsdóttir 1986 16-39 KVK   02:25:29
2 Svava Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Elítan 03:01:02
3 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 40-49 KVK FÍ landvættir 03:01:40
4 Elín Gísladóttir 1969 40-49 KVK Árbæjarskokk 03:03:46
5 Linda Pehrsson 1970 40-49 KVK   03:06:05
6 Diljá Helgadóttir 1982 16-39 KVK   03:11:04
7 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 16-39 KVK   03:11:34
8-9 Ester Rut Unnsteinsdóttir 1968 50-59 KVK Hlaupahópur Stjörnunnar 03:15:56
8-9 Gudrun Johanna Georgsdottir 1975 40-49 KVK Stjarnan 03:15:56
10 Gréta Jakobsdóttir 1983 16-39 KVK   03:16:30
11 Jóhanna Gylfadóttir 1979 16-39 KVK   03:20:08
12 Hjördís Arnardóttir 1968 50-59 KVK Systurnar 03:24:40
13 Tinna tomasdottir 1982 16-39 KVK   03:26:44
14 Freydís Heba Konráðsdóttir 1984 16-39 KVK   03:31:06
15 Júlíana Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Skokkhópur Hauka 03:34:18
16-18 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
16-18 Rannveig Hafberg 1966 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
16-18 Vilborg Þórsdóttir 1964 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
19 Þórey Vilhjálmsdóttir 1972 40-49 KVK Fí Landkönnuðir 03:45:04
20 Valgerður Guðjónsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:45:17
21 Sigríður Bjarnadóttir 1983 16-39 KVK UFA eyrarskokk 03:45:50
22 Þyri Ásta Hafsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Landvættir 03:46:00
23 Birna Bragadóttir 1974 40-49 KVK FÍ Landvættir 03:46:44
24 Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:46:50
25 Jónína Björnsdóttir  1974 40-49 KVK   03:46:54
26 Svanhvit Gunnarsdóttir 1971 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:47:17
27-28 Unnur Guðrún Pálsdóttir 1970 40-49 KVK   03:47:57
27-28 Brynhildur Ólafsdóttir 1966 50-59 KVK   03:47:57
29 Sara Fusco 1991 16-39 KVK   03:48:51
30 Tina Johansson 1965 50-59 KVK Lonesome Runners 03:52:46
31 Hildur K Einarsdóttir  1974 40-49 KVK FÍ Landvættur 03:53:23
32 Lillian Meyer 1989 16-39 KVK   04:03:38
33 Rebekka Stefánsdóttir 1971 40-49 KVK Elítur 04:08:06
34-35 Arna  Hansen 1970 40-49 KVK Elítan 04:08:11
34-35 Rúna  Gizurarson 1972 40-49 KVK Landvættur 2018 04:08:11
36 Líney Elíasdóttir 1971 40-49 KVK   04:22:26
37 Ardis Armannsdottir 1977 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:22:33
38-39 Anna Kristín Magnúsdóttir 1981 40-49 KVK UFA/Eyrarskokk 04:31:25
38-39 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 16-39 KVK UFA Eyrarskokkk 04:31:25
40 Sigríður Másdóttir 1969 40-49 KVK FÍ Landvættir 04:41:14
41 Ida Jensdóttir 1975 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:44:46
42 Helga Sigríður Úlfarsdóttir  1982 16-39 KVK   04:50:35
43 Sigríður Þorsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Náttúruhlaup 04:53:07
             
  Karlar - 16-39 ára          
1 Helgi Reynir Árnason 1979 16-39 KK   02:30:06
2 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 1979 16-39 KK Hlaupahópurinn Skokki 02:31:31
3 Brynjar Helgi Ásgeirsson 1981 16-39 KK CrossFit Hamar 02:32:28
4 Helgi Már Kjartansson 2002 16-39 KK   02:54:21
5 Chip Ferrell 1984 16-39 KK   02:59:28
6 Hallgrímur Örn Arngrímsson 1979 16-39 KK   03:01:19
7 Axel Ernir Vidarsson 1979 16-39 KK   03:05:54
8 Ásgeir Frímannsson 1988 16-39 KK   03:11:04
9 Haukur Arngrímsson 1986 16-39 KK   03:14:10
10 Guðmundur Norðdahl 1981 16-39 KK   03:16:29
  Karlar - 40-49 ára          
1 Óskar Jakobsson 1971 40-49 KK   02:22:44
2 Hinrik Sigurður 1975 40-49 KK   02:38:40
3 Guðjón Norðfjörð 1970 40-49 KK TKS 02:46:07
4 Stefán Árni Auðólfsson 1972 40-49 KK   02:42:48
5 Ragnar H. Guðjónsson 1974 40-49 KK   02:57:08
6 Valgeir Bergmann  1974 40-49 KK Massarun 03:00:01
7 Stefán Georgsson 1972 40-49 KK Skokkhópur Hauka  03:00:12
8 Stefán Gunnlaugsson 1976 40-49 KK Náttúruhlaup 03:02:05
9 Sigurbjörn Gunnarsdóttir 1977 40-49 KK   03:09:26
10 Gunnar Torfason  1973 40-49 KK FÍ Landvættur 03:15:01
11 Tim Thurston 1973 40-49 KK   03:18:38
12 Guðmundur Marías Jensson 1971 40-49 KK   03:21:26
13 Skúli Júlíusson 1974 40-49 KK   03:27:16
             
  Karlar - 50-59 ára          
1 Rúnar Andrew Jónsson 1967 50-59 KK   02:42:33
2 Halldór Arinbjarnarson 1965 50-59 KK Umf Æskan 02:49:13
3 Þórir Sigurhansson 1966 50-59 KK Hlaupahópur Stjörnunnar 02:55:28
4 Gunnar Auðólfsson 1966 60-69 KK   03:20:36
5 Roger Froehlich 1968 50-59 KK   03:21:00
6 Páll Guðmundsson 1968 50-59 KK   03:42:24
  Karlar - 70-79 ára          
1 Paul Meyer 1947 70-79 KK   04:30:38
             
  Konur - 16-39 ára          
1 Elsa Guðrún Jónsdóttir 1986 16-39 KVK   02:25:29
2 Svava Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Elítan 03:01:02
3 Diljá Helgadóttir 1982 16-39 KVK   03:11:04
4 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 16-39 KVK   03:11:34
5 Gréta Jakobsdóttir 1983 16-39 KVK   03:16:30
6 Jóhanna Gylfadóttir 1979 16-39 KVK   03:20:08
7 Tinna tomasdottir 1982 16-39 KVK   03:26:44
8 Freydís Heba Konráðsdóttir 1984 16-39 KVK   03:31:06
9 Júlíana Jónsdóttir 1979 16-39 KVK Skokkhópur Hauka 03:34:18
10 Sigríður Bjarnadóttir 1983 16-39 KVK UFA eyrarskokk 03:45:50
11 Sara Fusco 1991 16-39 KVK   03:48:51
12 Lillian Meyer 1989 16-39 KVK   04:03:38
13 Elsa Björg Pétursdóttir 1979 16-39 KVK UFA Eyrarskokkk 04:31:25
14 Helga Sigríður Úlfarsdóttir  1982 16-39 KVK   04:50:35
  Konur - 40-49 ára          
1 Þórhildur Ólöf Helgadóttir 1972 40-49 KVK FÍ landvættir 03:01:40
2 Elín Gísladóttir 1969 40-49 KVK Árbæjarskokk 03:03:46
3 Linda Pehrsson 1970 40-49 KVK   03:06:05
4 Gudrun Johanna Georgsdottir 1975 40-49 KVK Stjarnan 03:15:56
5 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
6 Þórey Vilhjálmsdóttir 1972 40-49 KVK Fí Landkönnuðir 03:45:04
7 Valgerður Guðjónsdóttir 1972 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:45:17
8 Þyri Ásta Hafsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Landvættir 03:46:00
9 Birna Bragadóttir 1974 40-49 KVK FÍ Landvættir 03:46:44
10 Guðrún Þórhalla Helgadóttir 1969 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:46:50
11 Jónína Björnsdóttir  1974 40-49 KVK   03:46:54
12 Svanhvit Gunnarsdóttir 1971 40-49 KVK Skokkhópur Hauka 03:47:17
13 Unnur Guðrún Pálsdóttir 1970 40-49 KVK   03:47:57
14 Hildur K Einarsdóttir  1974 40-49 KVK FÍ Landvættur 03:53:23
15 Rebekka Stefánsdóttir 1971 40-49 KVK Elítur 04:08:06
16-17 Arna  Hansen 1970 40-49 KVK Elítan 04:08:11
17 Rúna  Gizurarson 1972 40-49 KVK Landvættur 2018 04:08:11
18 Líney Elíasdóttir 1971 40-49 KVK   04:22:26
19 Ardis Armannsdottir 1977 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:22:33
20 Anna Kristín Magnúsdóttir 1981 40-49 KVK UFA/Eyrarskokk 04:31:25
21 Sigríður Másdóttir 1969 40-49 KVK FÍ Landvættir 04:41:14
22 Ida Jensdóttir 1975 40-49 KVK Hlaupahópur FH 04:44:46
23 Sigríður Þorsteinsdóttir 1971 40-49 KVK Náttúruhlaup 04:53:07
  Konur - 50-59          
1 Ester Rut Unnsteinsdóttir 1968 50-59 KVK Hlaupahópur Stjörnunnar 03:15:56
2 Hjördís Arnardóttir 1968 50-59 KVK Systurnar 03:24:40
3 Rannveig Hafberg 1966 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
4 Vilborg Þórsdóttir 1964 50-59 KVK Skokkhópur Hauka 03:42:44
5 Brynhildur Ólafsdóttir 1966 50-59 KVK   03:47:57
6 Tina Johansson 1965 50-59 KVK Lonesome Runners 03:52:46

Keppnisnúmeraafhending

posted Jul 5, 2018, 4:08 PM by Þorvaldsdalsskokk UMSE

Keppnisgögn verða afhent föstudaginn 6. júlí í útsölumarkaði 66°N í Skipagötu milli kl. 16 og 18. Einnig verður hægt að fá keppnisgögn afhent að morgni keppnisdags, annaðhvort við Árskógsskóla fyrir kl. 11 eða við rásmark.

Dalvíkurbyggð býður í sund

posted Jun 30, 2018, 8:55 AM by Þorvaldsdalsskokk UMSE

Þorvaldsdalsskokkið hefur í mörg undanfarin ár átt í samstarfi við Jónasarlaug á Þelamörk og þökkum við það farsæla samstarf.
Í ár býður hins vegar Dalvíkurbyggð öllum keppendum í Þorvaldsdalsskokkinu aðgang að sundlaug Dalvíkur og hvetjum við þátttakendur til að slaka á í heita pottinum á Dalvík eftir hlaup.

1-10 of 63